Nhận tư vấn hồ sơ nhà ở xã hội Hoàng Huy New City

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Em Nhi nhận tư vấn hồ sơ nhà ở xã hội bao chính xác Diện tích : 65,3 m² không gian rộng rãi cho gia đình nhiều thế hệ. Vị trí Trung tâm hành chính mới Bắc Sông Cấm. - Hạ tầng đồng bộ tiềm năng tăng giá cao. - Phù hợp ở, đầu tư hoặc kinh doanh. - Vị trí đẹp ngay trung tâm phát triển mới của Hải Phòng. - Call em: 0899898586

Xem thêm

Liên hệ:

089 989 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

664,6 triệu

65.3 m²
10,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VN

Vũ Thị Nhi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhận tư vấn hồ sơ nhà ở xã hội Hoàng Huy New City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.