Bán Căn hộ OPAL GARDEN 2PN-2WC-80m2-2tỷ150

Ngày đăng: 24/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Opal Garden, đường 20, phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thủ Đức, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 80m2, căn hộ này có: + 2PN, 2WC. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... + Pháp lý đầy đủ. Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart+. + Công viên Thanh Niên 15/10, công viên khu nhà ở quân đội. + Trường mầm non Hồng Nhung, Wall Street English Gò Vấp. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Opal Garden được thiết kế tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên với phong cách resort hiện đại. Các căn hộ có diện tích từ 58m2 đến 102m2, bao gồm nhiều tiện ích như hồ bơi người lớn 500m2, hồ bơi trẻ em, nhà trẻ, phòng tập Gym, siêu thị mini, nhà hàng, cafe sân vườn, camera an ninh và intercom. Vị trí dự án thuận lợi, kết nối với đại lộ Phạm Văn Đồng, sân bay Tân Sơn Nhất, Bình Dương, Đồng Nai. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0785320587 hoặc liên hệ Nguyễn Huy Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

078 532 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
26,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Opal Garden, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Huy Hùng

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ OPAL GARDEN 2PN-2WC-80m2-2tỷ150 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.