HOT - Bán 3PN Masteri Grand View, view sông, nhận nhà cuối 2026, tầng cao, đẹp xuất sắc

Ngày đăng: 24/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

3PN Masteri Grand View, view sông | Giá 15,773 tỷ Thông tin căn hộ: * Mã căn: A-1X-03 * Loại căn: 3 phòng ngủ * Diện tích: 113.5m² * Hướng: Tây Bắc * View: khu nhà phố vườn, kênh Rạch Chiếc Giá bán: * 15,773 tỷ * Chưa bao gồm VAT + KPBT * Hỗ trợ lịch vay đến 80% Vị trí: * Thuộc phân khu Masteri Grand View, phân khu có mật căn/sàn thấp nhất, đảm bảo riêng tư cao, di chuyển nhanh chóng, cộng đồng chọn lọc * Gần trung tâm thương mại, trường học quốc tế * Kết nối nhanh cao tốc Long Thành Dầu Giây, Thủ Thiêm, Quận 1 Ưu điểm: * Thiết kế nhiều mảng xanh * View thoáng, số lượng căn ít chỉ 616 căn, mật độ căn/sàn khá ít * Nhận nhà sớm nhất cuối 2026, hiện đã cất nóc và đang hoàn thiện nội thất bên trong * Pháp lý đầy đủ * Sẵn sàng mua bán Liên hệ: Mr. Lâm 0938285953Call/Zalo) Chuyên hàng chủ đầu tư và mua bán chuyển nhượng The Global City. Hỗ trợ xem nhà thực tế, bảng giá và tư vấn đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

093 828 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

15,77 tỷ

2 PN, 2 WC
113.5 m²
138,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Grand View (The Global City), Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết HOT - Bán 3PN Masteri Grand View, view sông, nhận nhà cuối 2026, tầng cao, đẹp xuất sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.