3PN Masteri Cosmo Central 106.7m2 - View công viên thoáng - Căn đẹp A-15-15

Ngày đăng: 23/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

3PN Masteri Cosmo Central - 99.2m - view ngoại khu, công viên thoáng đẹp. - Mã căn: A-15-15. - Diện tích: 99.2m2, TT 106.7m2. - View: Ngoại khu, công viên, không gian thoáng, riêng tư. ------------------------------ Giá bán: - Giá tiêu chuẩn: 13.701 tỷ. ------------------------------ Chính sách: - Hỗ trợ vay ngân hàng đến 70%. - Chiết khấu thanh toán tiến độ: 7%. - Thanh toán sớm chiết khấu: 14.5%. - Early Bird: 1% 2%. - Miễn phí quản lý 24 tháng. ------------------------------ Điểm nổi bẬT: - Căn 3PN diện tích lớn, không gian rộng rãi. - View thoáng, không bị chắn, ở lâu dài rất tốt. - Phù hợp ở thực hoặc tích lũy tài sản. ------------------------------ Liên hệ Quốc Cường: 0935730083 - Gửi thông tin 3PN đẹp. - So sánh căn theo nhu cầu. - Hỗ trợ xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 573 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

13,7 tỷ

3 PN, 2 WC
106.7 m²
128,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Cao Quốc Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 3PN Masteri Cosmo Central 106.7m2 - View công viên thoáng - Căn đẹp A-15-15 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.