Bán re căn 1pn+ full nội thất giá chỉ 2 tỷ 320 phân khu rainbow - vinhomes grand park

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Loại căn 1pn+ thiết kế sẵn nội thất như hình - Diện tích 49m2 - Sổ hồng công chứng - Giá bán: 2 tỷ 230 - Liên hệ hotline: 0356458683

Xem thêm

Liên hệ:

035 645 ****

Vị trí bản đồ

2,32 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
47,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VP

Vinhomes Grand Park

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán re căn 1pn+ full nội thất giá chỉ 2 tỷ 320 phân khu rainbow - vinhomes grand park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.