Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn góc 67m2 thương mại 3pn2wc

Ngày đăng: 03/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn 67m2 thương mại 3pn2wc lầu 14 block b1 Topaz home 2 Quận 9 , ngay ga Metro, Bến xe miền đông mới, Bệnh viện Ung Bứu, nội thất hoàn thiện , giá 1.980 tỷ bao thuế phí .

Xem thêm

Liên hệ:

091 912 ****

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

3 PN, 2 WC
67 m²
29,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Topaz Home 2, P. Tân Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
h

hung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn góc 67m2 thương mại 3pn2wc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.