Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CitiSoho Quận2, 2PN2WC 56m2. Duy nhất căn giá chỉ 2tỷ250 triệu. Chi tiết 0928972222

Ngày đăng: 01/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

* Chung cư CitiSoho - phường Cát Lái, Quận 2 (cũ).

* Vị trí:
Cách cầu Phú Mỹ, cao tốc Long Thành - Dầu Giây chỉ 10 phút đi xe.
Cách hầm Thủ Thiêm. Cầu Sài Gòn chỉ 15 phút đi xe.

* Thông tin căn hộ:
- Căn 2 Phòng ngủ, 2WC - DT thông thủy: 56m2.
- Tầng trung - cao, cửa chính Đông Nam, view Tay Bắc nhìn công viên.
- Nội thất cơ bản gồm: Tủ bếp, thiết bị nhà vệ sinh, rèm cửa, giàn phơi đồ.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá 2.250 tỷ (Hỗ trợ vay ngân hàng).

* Tiện ích:
Hồ bơi, siêu thị, tiệm thuốc, chợ, quán ăn,...
Trường học Mầm non, Tiểu học, Trung học cơ sở đạt chuẩn Quốc Gia chỉ 5 phút đi bộ ngay trong khu.

* Thông tin liên hệ:
Call/Zalo/Viber/Sms: 092.897.2222 - Chí Hiếu.
Văn phòng: 128, đường 38 - CL, phường Cát Lái, TP. Thủ Đức (Cách chung cư CitiSoho 100m).

Xem thêm

Liên hệ:

092 897 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
40,18 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CitiSoho Quận2, 2PN2WC 56m2. Duy nhất căn giá chỉ 2tỷ250 triệu. Chi tiết 0928972222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.