Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Căn hộ tại Masteri An Phú thuộc block B gồm 2 phòng ngủ view đẹp diện tích 74m2

Ngày đăng: 30/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán Căn hộ tại Masteri An Phú tầng cao thuộc block B.
- Diện tích 74m2.
- Thiết kế đẹp, kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng cao sở hữu view hồ bơi, công viên nội khu và view city rất đẹp, thoáng mát.
- Đã có sổ Hồng.
Bán: 6,89 Tỷ ~ 93,1 Triệu/ m2 (Thương lượng).
---------------------------
Bán Một số Căn hộ tại Masteri An Phú loại SPA 2 phòng ngủ giá tốt:
- Căn 2PN, 71.2m2, view city, bán: 5 tỷ.
- Căn 2PN, 69.7m2, view city, bán: 5.88 tỷ.
Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.
Xin lưu tâm: Giá bán, cho thuê có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****

Vị trí bản đồ

6,89 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
93,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh

Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Căn hộ tại Masteri An Phú thuộc block B gồm 2 phòng ngủ view đẹp diện tích 74m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.