Tin đăng đã hết hạn.

Săn căn hộ đẹp nhất Lumiere Boulevard chỉ 10% nhận nhà, view triệu đô - miễn phí QL cuối năm 2028

Ngày đăng: 23/03/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ Lumiere Boulevard Vinhomes Grand Park, Quận 9.
Chỉ cần thanh toán 10% là nhận nhà, hưởng ngay ưu đãi không lãi đến cuối năm 2026, không gốc đến 31/8/2027.

Tận hưởng không gian sống đẳng cấp tại khu compound cao cấp nhất khu Đông TP. HCM:
- Vị trí vàng ngay trung tâm Vinhomes Grand Park, sát Vincom Mega Mall, trường Vinschool, bệnh viện Vinmec.
- Thiết kế sang trọng, đẳng cấp quốc tế với nội thất liền tường cao cấp, ban công rộng thoáng.
- Tiện ích chuẩn resort 5 sao: Hồ bơi phi thuyền 50m, jacuzzi 2 tầng, phòng gym, yoga, rạp chiếu phim ngoài trời, khu BBQ, vườn thảo mộc.

Chính sách ưu đãi hấp dẫn nhất thị trường:
- Thanh toán chỉ 20% nhận nhà ngay.
- Hỗ trợ vay 80% không lãi đến cuối năm 2026, không gốc đến 31/8/2027.
- Miễn phí quản lý lên đến cuối năm 2028.
- Tặng quà tân gia trị giá 200 triệu.

Giỏ hàng HOT hơn 150 căn đủ các loại từ 01 phòng ngủ đến 04 phòng ngủ, diện tích từ 54m đến 182m.
* 01 Phòng ngủ (+ ): Diện tích ~54m.
+ Giá gốc: 4.1 tỷ - 4.6 tỷ.
+ Giá bán: 3.66 tỷ - 4.16 tỷ.

* 02 Phòng ngủ 2wc: Diện tích 70m đến 80m.
+ Giá gốc: 4.8 tỷ - 6.5 tỷ.
+ Giá bán: 4.33 tỷ - 5.85 tỷ.

* 03 Phòng ngủ 2wc: Diện tích 98m đến 100m.
+ Giá gốc: 6.6 tỷ - 9 tỷ.
+ Giá bán: 6.16 tỷ - 8.2 tỷ.

* Duplex 02 tầng, 04 Phòng ngủ: Diện tích 113m đến 183m.
+ Giá gốc: 14.4 tỷ - 20.9 tỷ.
+ Giá bán: 12.33 tỷ - 18.35 tỷ.
Số lượng căn đẹp có hạn, nhanh tay giữ chỗ ngay hôm nay.
Liên hệ ngay 0902461727 (Liễu Liễu) để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 246 ****

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
53,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Liễu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Săn căn hộ đẹp nhất Lumiere Boulevard chỉ 10% nhận nhà, view triệu đô - miễn phí QL cuối năm 2028 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.