Townhouse 4PN đã có thiết kế sẵn nội thất tại The Ten

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

1 trệt 1 lầu, giao nhà thô, đi sẵn đường ống, Sẵn cấu trúc nhà 4 phòng ngủ. Giá bán dự kiến 21,9 tỷ. Thời gian mở bán: 9h sáng ngày 24/1. Lịch thanh toán: Đặt cọc 100 triệu, tháng 6/2026 ký hợp đồng và thanh toán 20% (khoảng 4,4 tỷ). Ngân hàng cho vay tối đa 80% trong 30 năm. Thông tin căn hộ: Đây là căn townhouse sở hữu 2 tầng (1 + 2 thông nhau) trần tầng 1 cao 4,7m, tầng 2 cao 5,7m. Thiết kế tầng 1: 16 x 8,6m = 137,6m2. 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 1 bếp, 1 phòng ăn, 2 WC + phòng giặt. Thiết kế tầng 2 của townhouse 145m2: 3 phòng ngủ, 3WC, 1 phòng kho, ban công từng phòng ngủ. Nội thất: Có thiết kế sẵn, khách mua tham khảo làm theo hoặc thay đổi tùy ý. Sân vườn riêng và công viên chung 6,200m², sau lưng căn hộ là phòng Gym, yoga, hồ khoáng nóng,... Giá cho thuê tầm 40 - 45tr/tháng, khả năng cho thuê 12 tháng/năm0984999670 em Uyên nhận thông tin báo giá chi tiết ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 499 ****

Vị trí bản đồ

21,9 tỷ

4 PN, 3 WC
282 m²
77,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tokyu Garden City (Midori Park The Ten), Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
VU

Vũ Uyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Townhouse 4PN đã có thiết kế sẵn nội thất tại The Ten - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.