Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn hộ The Glory tầng đẹp nhất, view 180 độ nhìn trọn TPM Bình Dương, dễ cho thuê 14tr/th

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Mở bán tầng đẹp nhất dự án The Glory với view Penthouse, đẳng cấp nhưng giá chỉ căn hộ. Trải nghiệm một không gian sống đỉnh cao với căn hộ 2 phòng ngủ tại tầng 24 cao nhất The Glory nơi mở ra góc nhìn 180 độ đầy mê hoặc: Ban công ở Phòng Khách: Phóng tầm nhìn ra siêu thị Aeon, khu phức hợp, công viên hồ cá Koi, khu nhà phố Midori Park Haruka sang trọng cùng mảng xanh mênh mông của thành phố mới Bình Dương, con đường thương mại Lý Thái Tổ sầm uất trong tương lai một bức tranh giao hòa hoàn hảo giữa thiên nhiên và nhịp sống hiện đại. Ban công ở phòng ngủ master: Ôm trọn view hồ bơi hơn 1200m² tại tầng 4 chuẩn resort, công viên cảnh quan cây xanh thoáng mát khung cảnh thư giãn tuyệt vời mỗi sáng sớm hay chiều về. Các cửa sổ lớn ở phòng ngủ cũng các view tương tự, đón gió và ánh sáng tự nhiên quanh năm. Ở tầng 24 cao nhất, bạn tận hưởng view panorama 180 độ cùng không khí trong lành, thoáng đãng, tránh xa khói bụi và ồn ào. - Nhận nhà ngay, khai thác cho chuyên gia thuê sinh lợi bền vững. - Ưu đãi siêu tốt từ chủ đầu tư & ngân hàng liên kết. - Cạnh bên siêu thị Aeon & khu thương mại cao cấp. - 5 Phút đến tuyến Metro tương lai, kết nối toàn diện. + Ưu đãi đến 530 triệu. + Ngân hàng cho vay 30 năm, lãi suất từ 5,5% cố định 3 năm, ân hạng gốc 5 năm (*). + Miễn lãi đến tháng 12/2026, hoàn tiền đến 300 triệu. + Nhận nhà ở hoặc khai thác cho thuê liền từ 14 - 17tr/tháng đối với căn 2 phòng ngủ. Liên hệ em Hoài Thương ngay để tư vấn về lịch vay chi tiết, dùng đòn bẫy tài chính hiệu quả và đăng ký tham quan căn hộ. SĐT: 0962985120 Email: phan.hoai.thuong@becamex-tokyu.com

Xem thêm

Liên hệ:

096 298 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
61.2 m²
47,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PT

Phan Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn hộ The Glory tầng đẹp nhất, view 180 độ nhìn trọn TPM Bình Dương, dễ cho thuê 14tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.