Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp Orchard Grand giá cực tốt, vị trí vàng trung tâm TTHC, gặp Huy Kent để chọn căn

Ngày đăng: 28/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

"Căn hộ cao cấp Orchard Grand giá cực tốt, vị trí vàng trung tâm hành chính cơ sở 2 TP HCM, gặp Huy Kent để chọn căn. Toạ lạc ngay trục chính TP Mới Bình Dương kết nối nhanh về Q1, sân bay Long Thành. View nội khu 5 sao, tiện ích ngập tràn, mật độ cây xanh cao. Tư vấn chọn căn, vay vốn và pháp lý bởi Huy Kent đại lý F1 của CĐT CapitaLand". Lý do nên quan tâm ngay: Vị trí trung tâm hành chính Cơ Sở 2 của TP HCM, phường Bình Dương. Chủ đầu tư CapitaLand uy tín. Thiết kế thác nước độc bản, hơn 99 tiện ích nội khu. Giá chỉ từ 58 triệu/m², bàn giao full nội thất. Thanh toán siêu nhẹ: Chỉ 5% mỗi quý, nhận nhà thanh toán 45%. Loại hình sản phẩm & diện tích. - 2PN thường ~ 75 m². - 2PN Duplex - 96 m². ----- Căn 2PN giữ chỗ sớm để chọn căn đẹp! Huy Kent đang hỗ trợ khách cũ giữ suất ưu tiên đợt 1 inbox Huy để nhận mặt bằng, bảng giá và chính sách sớm nhất nhé! 0973393035Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

097 339 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,57 tỷ

2 PN, 2 WC
96 m²
58,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Orchard Grand (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp Orchard Grand giá cực tốt, vị trí vàng trung tâm TTHC, gặp Huy Kent để chọn căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.