Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ Chung Cư Giá rẻ ngay TT Thành Phố Mới, chỉ từ 800 tr/căn , Trả góp, Bank Hỗ trợ 80%

Ngày đăng: 18/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Dự án K - Home New City - Chung cư ,nhà ở Xã Hội LS từ: 5,5% - 6,1% trong vòng 25 năm. Dự án 4 mặt tiền đường ngay trung tâm Thành phố mới Bình dương.
Liên hệ hotline : 0989 379 455 Em Tình
- Mặt tiền đường Lê Lai - Lê Lợi. P Hòa phú - TP Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương.

+ Nhà ở xã hội K Home New City với quy mô hơn 27ha, bao gồm 1300 căn nhà ở xã hội liền kề, 1600 căn chung cư nhà ở xã hội, và 300 căn nhà phố thương mại. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và thoải mái ngay tại trung tâm Thành Phố Mới Bình Dương.
+ Tiện ích tại K Home New City: Trường mầm non, trường cấp 1 và 2, Có 10 công viên,2 hồ bơi, shophouse, khu vui chơi trẻ em, sân thể thao vv.
+ Trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, Công viên trung tâm Thành Phố Mới, Sora garden, Trung tâm hội nghị và triễn lãm Bình Dương, Vườn ẩm thực Hikari, Becamex hotel new city, Aeon mall Thành Phố Mới, Trung tâm thượng mại WTC.
+ Trường đại học quốc tế Miền Đông, trường đại học Việt Đức, trường Nguyễn Khuyến, trường Ngô Thời Nhiệm, trường quốc tế Việt Hoa,..

* Chung cư nhà ở xã hội bàn giao hoàn thiện và nội thất cơ bản.
- Diện tích: 33m - 70m giá từ 799 triệu - 1,5 tỷ/ căn.
- Số phòng ngủ: 1 - 2 phòng ngủ, 1 - 2 WC.

+ Qúy khách hàng quan tâm sản phẩm mua đầu tư hay an cư liên hệ em để biết thông tin chi tiết dự án và vị trí đẹp từ chủ đầu tư, xe đưa đón tham quan dự án miễn phí các ngày trong tuần.
Liên hệ: 0989 379 455 Em Tình Xin Cảm ơn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 937 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
21,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ĐT

Đặng Thị Tình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ Chung Cư Giá rẻ ngay TT Thành Phố Mới, chỉ từ 800 tr/căn , Trả góp, Bank Hỗ trợ 80% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.