Tin đăng đã hết hạn.

Orchard Hill - O2 view hồ bơi rất đẹp 97m2 giá chỉ 4 tỷ 190 (full tất cả)

Ngày đăng: 08/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hồ view hồ bơi cực đẹp, diện tích to rộng rãi. 97m2 thiết kế 2pn + 2 WC.
Trên tầng 5.
Giá chỉ 4,19 tỷ bao trọn gói.
Hỗ trợ ngân hàng.
Căn hộ view Đông Nam rất mát mẻ, nhìn thấy cả view hồ bơi mát mẻ, và đường Hùng Vương sầm uất, rất đẹp.
Giá rất tốt chỉ 4,19 tỷ. Khách đã kí HDMB.
LH: 0902896785 (Tuyền Zora).

Xem thêm

Liên hệ:

090 289 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,19 tỷ

2 PN, 2 WC
97.13 m²
43,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu Orchard Hill (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
VT

Võ Thanh Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Orchard Hill - O2 view hồ bơi rất đẹp 97m2 giá chỉ 4 tỷ 190 (full tất cả) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.