Bán căn 2PN 84m2 - tầng trung 136tr/m2 - view nội khu - tìm căn full bảng hàng Cao Xà Lá

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN đẹp nhất Cao Xà Lá. Trục view nội khu, ban công hướng mát. Gần biểu tượng dự án. Thiết kế tối ưu, phòng khách cực rộng. Giá 11,5 tỉ. Hotline 0358770999

Xem thêm

Liên hệ:

035 877 ****

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

2 PN
84 m²
136,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Tiểu Nhất

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 84m2 - tầng trung 136tr/m2 - view nội khu - tìm căn full bảng hàng Cao Xà Lá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.