Chính chủ bán căn góc 4PN-3WC, 161m2 BRG Diamond Residence, nội thất đẹp, tầng trung , hướng mát

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Do chuyển sang nước ngoài định cư nên tôi cần bán căn hộ BRG Lê Văn Lương. Diện tích thông thủy 161m², căn góc cực thoáng. - Thiết kế 4 ngủ + 1 kho + 3 vệ sinh, 3 ban công - Nội thất: Cực xịn, chủ nhà đầu tư nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay, gia đình để lại toàn bộ. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Có 2 slot ô tô dưới hầm. Giá 24tỷ có đàm phám ạ Anh/chị quan tâm liên hệ em Huy: 0888618818 Em Huy để được tư vấn và xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

088 861 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 PN, 3 WC
161 m²
149,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyen Quang Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc 4PN-3WC, 161m2 BRG Diamond Residence, nội thất đẹp, tầng trung , hướng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.