Bán CC ban cơ yếu chính phủ 3PN, 2WC tại 43 Lê Văn Lương, 13 tỷ VND, 124.5 m2,

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ngay tại 43 Lê Văn Lương, phường Thanh Xuân, Hà Nội, căn hộ chung cư này có 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, cực thích hợp cho những ai thích không gian thoải mái và tiện nghi. - Diện tích rộng 124.5 m2, đủ để tha hồ sáng tạo không gian sống. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng. - Pháp lý đầy đủ, an tâm cho mọi giao dịch. Tiện ích xung quanh cũng không thiếu: - Công viên gần đó cho những buổi chiều thư giãn. - Siêu thị tiện lợi trong tầm tay. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay 0904505838 để biết thêm chi tiết từ Nhung!

Xem thêm

Liên hệ:

090 450 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
124.5 m²
104,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Golden Palm Lê Văn Lương, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
MN

Mai Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC ban cơ yếu chính phủ 3PN, 2WC tại 43 Lê Văn Lương, 13 tỷ VND, 124.5 m2, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.