Tập thể sổ đỏ nguyễn trãi nhỏ tiền full đồ ở luôn 1.25 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

TẬP THỂ SỔ ĐỎ 328 NGUYỄN TRÃI NHỎ XINH FULL NỘI THẤT 1.25 TỶ Căn hộ nhỏ gọn, phù hợp người độc thân, vợ chồng trẻ hoặc bố mẹ mua cho con học đại học. Vị trí cách mặt phố Nguyễn Trãi khoảng 80m, ngõ nông, đi lại thuận tiện. nhỏ tiền nhưng có sổ đỏ riêng khá hiếm trong khu vực Thiết kế gồm 2 khối riêng biệt: Khối 1: phòng khách + phòng ngủ Khối 2: bếp + WC + ban công Nhà full nội thất, dọn về ở luôn. Gần ĐH Kiến Trúc, ĐH KHTN, ĐH KHXH&NV, Y Tuệ Tĩnh Xung quanh đầy đủ tiện ích, gần Vin Cao Xà Lá tương lai hưởng trọn tiện ích. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh. Liên hệ: Mr Tới 0964589188Nhà thật Có sao nói vậy) #sổđỏ #nhỏxinh #nguyễntrãi #bđshn

Xem thêm

Liên hệ:

096 458 ****

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

1 PN, 1 WC
11 m²
113,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
l

lehuytoithocu88

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tập thể sổ đỏ nguyễn trãi nhỏ tiền full đồ ở luôn 1.25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.