Căn 1PN siêu hot tại toà L1 dự án Masteri Cao Xà Lá rẻ hơn cả Royal City, tiến độ siêu giãn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn 1PN siêu hot tại toà L1 dự án Masteri Cao Xà Lá rẻ hơn cả Royal City. - Diện tích 53m2 - thông thuỷ. View đường Nguyễn Trãi giá thanh toán sớm 6,5 tỷ. Thanh toán tiến độ 5%/quý giá 7,3 tỷ. Thanh toán vay 70% chỉ 7,9 tỷ. - 1PN dòng căn dễ mua dễ thanh khoản dễ cho thuê. Liên hệ em Quyên: 0866226862

Xem thêm

Liên hệ:

086 622 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

1 PN
53 m²
137,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
EQ

Em Quyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN siêu hot tại toà L1 dự án Masteri Cao Xà Lá rẻ hơn cả Royal City, tiến độ siêu giãn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.