Bán căn 4pn siêu rộng 140m2 đẳng cấp không gian sống thượng lưu giữa trung tâm nguyễn trãi

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Galaxy, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Hà Nội (cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và hiện đại. Với diện tích 140m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tối đa ánh sáng tự nhiên và bố trí hài hòa. + 4PN - 3WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. + Nội thất cao cấp với tủ bếp, bếp từ và máy hút mùi. + Hệ thống điều hòa âm trần, mang lại không gian sống thoải mái. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu. Thông tin thêm về dự án: + Dự án Vinhomes Galaxy do Tập đoàn Vingroup đầu tư, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện ích đẳng cấp. + Khu nhà ở xanh sang trọng với trung tâm thương mại, bể bơi ngoài trời và khu ẩm thực. + Hệ thống Spa, Gym và trường học liên cấp quốc tế, đáp ứng nhu cầu sống và giải trí. Gần các tiện ích như công viên Phùng Khoang, Winmart Trung Hòa, Bệnh viện Đại học Y Dược, mang lại cuộc sống tiện lợi cho cư dân. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0339621336, 0339621336

Xem thêm

Liên hệ:

033 962 ****

Vị trí bản đồ

26 tỷ

4 PN, 3 WC
140 m²
185,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đỗ Đăng Quang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 4pn siêu rộng 140m2 đẳng cấp không gian sống thượng lưu giữa trung tâm nguyễn trãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.