Hiếm thấy khó tìm - bán căn hộ A1 Kim Giang - DT 73m2 - 2N 2vs rất thoáng - Giá 5.6xtỷ có ra lộc

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ A1 Kim Giang(ngõ 80 Hoàng Đạo Thành) - Dt 73m² - 2N 2vs(1 ban công rộng + 1 loza). - Vị trí siêu đẹp, Tòa A1 nằm trên Phố Hoàng Đạo Thành, nơi đây được xem là con phố Vip vì có đầy đủ tiện ích như trường học cấp 1 và 2 Kim Giang, Trường mầm non Sơn Ca, Trường mầm non Sao Sáng, Chợ Kim Giang, cách 100m là ra đường Nguyễn Xiển, có đường Vành Đai 3 thuận tiện để đi các tỉnh cũng như vào Trung Tâm. - Căn tầng thấp. - Nội thất: Nguyên Bản chủ đầu tư bàn giao mua về sửa nhà theo nhu cầu gia đình. Pháp lý: Sổ sách đầy đủ. Giá bán: 78tr/mét ra lộc cho khách thiện chí. Xem nhà miễn phí liên hệ 0915825389

Xem thêm

Liên hệ:

091 582 ****

Vị trí bản đồ

5,69 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
77,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
BQ

Bùi Đức Quảng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm thấy khó tìm - bán căn hộ A1 Kim Giang - DT 73m2 - 2N 2vs rất thoáng - Giá 5.6xtỷ có ra lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.