Tin đăng đã hết hạn.

Ảnh thật căn VIP chung cư Sakura 47 Vũ Trọng Phụng 89m2 - 3PN

Ngày đăng: 04/06/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn VIP chung cư Sakura số 47 Vũ Trọng Phụng, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng đẹp. - Diện tích 89 m2 (3PN 2VS). - Nhà thiết kế nội thất sang trọng bàn giao lại toàn bộ như hình. - Chung cư tọa lạc tại trung tâm khu vực Thanh Xuân, gần các trục đường lớn như Nguyễn Trãi, Lê Văn Lương, Ngụy Như Kon Tum. Gần các trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại lớn như Royal City, Lotte Center, siêu thị Big C... - Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch. - Giá có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 291 ****

Vị trí bản đồ

6,87 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
77,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ảnh thật căn VIP chung cư Sakura 47 Vũ Trọng Phụng 89m2 - 3PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.