Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN + 3WC tại chung cư The Legacy, 10,8 tỷ, 134,6m2, view đẹp, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 03/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ chung cư The Legacy, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ này có: - Thiết kế: 3PN + 3WC + bếp. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, nóng lạnh, hệ thống tủ bếp... - Diện tích: 134,6m2. - Hướng cửa chính: Đông, hướng ban công: Tây. - Giá: 10,8 tỷ VND. Điểm nổi bật: - Không gian rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình. - Vị trí thuận lợi với nhiều tiện ích xung quanh. Gần các tiện ích như: - Gần trường mầm non, trường tiểu học, trường THCS. - Gần chợ và siêu thị Winmart Royal City, Winmart Trung Hòa. - Có công viên Phùng Khoang gần kề. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0981528323, người liên hệ: Trương Thế Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 152 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

3 PN, 3 WC
134.6 m²
80,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Legacy, P. Ngụy Như Kon Tum, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TH

Trương Thế Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN + 3WC tại chung cư The Legacy, 10,8 tỷ, 134,6m2, view đẹp, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.