Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN Viha Leciva, Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, giá 87tr/m2, DT 93m2. LH 0877183366

Ngày đăng: 05/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân - Căn hộ 3PN cao cấp giữa trung tâm quận Thanh Xuân, một không gian sống lý tưởng giữa lòng Hà Nội!

* Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 93,13m²
- Số phòng: 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh
- Hướng ban công: TB, view shophouse, đường Nguỵ Như Kon Tum
- Tầng thoáng mát, tránh bụi, ồn
- Nội thất bàn giao full liền tường cao cấp
- Giá từ 87 triệu/m2 (chưa VAT)

* Những lợi thế nổi bật của căn hộ:
1. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện
Nằm ngay trên tuyến phố Nguyễn Tuân, trung tâm quận Thanh Xuân, căn hộ Viha Leciva sở hữu lợi thế giao thông vô cùng thuận tiện. Kết nối nhanh chóng đến các quận trung tâm như Cầu Giấy, Đống Đa và chỉ mất vài phút để tiếp cận các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Trãi, Lê Văn Lương, Vành đai 3.

2. Không gian sống hiện đại, tối ưu
Thiết kế thông minh giúp tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên, tạo cảm giác thoáng đãng và dễ chịu. Với ban công hướng TB, cư dân sẽ được tận hưởng không gian mở và tầm nhìn đẹp từ tầng cao toà nhà.

3. Tiện ích nội khu đẳng cấp
Chung cư Viha Leciva sở hữu hệ thống tiện ích đa dạng như:
- Bể bơi 4 mùa, phòng gym hiện đại
- Nhà trẻ, khu vui chơi, vườn dạo bộ trên cao
- Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng
- Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn tuyệt đối
- 3 tầng hầm để xe thông minh

4. Cộng đồng dân cư văn minh, môi trường sống chất lượng
Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân thu hút nhiều cư dân trí thức, doanh nhân, tạo nên cộng đồng sống hiện đại, thân thiện. Bên cạnh đó, khu vực này còn tập trung nhiều trường học chất lượng cao, từ mầm non đến liên cấp, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho trẻ nhỏ.

Đây chính là thời điểm thích hợp để sở hữu căn hộ Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân. Nếu bạn quan tâm, hãy liên hệ ngay 0877183366 để được tư vấn chi tiết và tham quan thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

087 718 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 3 WC
93.13 m²
87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Viha Complex, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Thị Thanh Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN Viha Leciva, Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, giá 87tr/m2, DT 93m2. LH 0877183366 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.