Tin đăng đã hết hạn.

Miễn chung gian !! Alo CHÍNH CHỦ bán gấp ép giá 3PN-2VC, 118m2,GÓC,slot oto -4.850 tỷ "Cc Mỹ Sơn "

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần gấp để chuyển đổi công việc
Bán căn hộ chung cư Mỹ Sơn Tower - 62 Nguyền Huy Tưởng
- Diện tích 118m2, góc, 3 ngủ, 2 Wc, 1 lô gia, 1 ban công dài rộng.
- Nội thất full (Gia đình mình tâm huyết làm căn hộ để ở chi tiết đến từng viên gạch , nhà ở rất có lộc , chủ mới chỉ cần xách vali đến ở).
- Giá cần bán sớm: 4.850 tỷ (gặp trực tiếp trao đổi để đưa ra quyết đinh sớm nhất).
- Liên hệ trực tiếp để xem nhà ngay: 0941 671 000.
Cam kết thông tin chuẩn - không tiếp môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

094 167 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 3 WC
118 m²
40,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mỹ Sơn Tower, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Phương Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Miễn chung gian !! Alo CHÍNH CHỦ bán gấp ép giá 3PN-2VC, 118m2,GÓC,slot oto -4.850 tỷ "Cc Mỹ Sơn " - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.