Bất động sản tỉnh lên ngôi nhờ nhu cầu thuê ở thực tăng mạnh

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thị trường tỉnh đang là điểm đến của nhà đầu tư dòng tiền. - Khi mặt bằng giá tại các thành phố lớn ngày càng cao, nhiều nhà đầu tư đang chuyển hướng sang các đô thị công nghiệp có nhu cầu thuê ở thực mạnh và khả năng khai thác dòng tiền ổn định. - Dự án nổi bật với nhiều lợi thế: + Gần cụm khu công nghiệp lớn. + Tệp khách thuê là chuyên gia nước ngoài. + Hạ tầng giao thông đồng bộ. + Tiện ích hiện hữu, cộng đồng cư dân đông đúc. + Thuận tiện kết nối trung tâm hành chính, trường học, bệnh viện. - Thông tin sản phẩm: + Giá căn hộ hơn 2 tỷ. + Tiền vào ban đầu gần 1 tỷ. + Khả năng khai thác cho thuê từ 810 triệu/tháng. - Chính sách bán hàng: + Hỗ trợ 0% trong 12 tháng. + Miễn gốc lãi. + Thanh toán giãn tiến độ linh hoạt. + Chiết khấu 8,5% cho khách hàng thanh toán sớm 70%. + Chiết khấu 6,5% cho khách hàng thanh toán 50%. - Diện tích: + 66m2. + Thiết kế 2 phòng ngủ. + Bàn giao full nội thất cao cấp, tiêu chuẩn khai thác cho thuê. - Dự kiến bàn giao: Quý IV/2026. Liên hệ tư vấn và xem thực tế dự án và mọi thông tin liên quan. Dương Thúy 0981389191

Xem thêm

Liên hệ:

098 138 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
30,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
DT

Dương Thúy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bất động sản tỉnh lên ngôi nhờ nhu cầu thuê ở thực tăng mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.