Bán căn hộ 3 Ngủ 2 Vệ Sinh 82m2 tòa A1 tại Tecco Thịnh Đán Thái Nguyên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Tòa A1 dự án Tecco Elite Thịnh Đán - Thái Nguyên Diện tích thông thủy: 76,67m² (diện tích tim tường: 82,2m²) Liên hệ tư vấn và xem căn: 0962464437Em Mạnh) Vị trí: Căn hộ tầng đẹp, hướng nhìn toàn cảnh thành phố Thái Nguyên, view rộng và thoáng Thiết kế: 2 phòng ngủ đều có cửa sổ lấy sáng tự nhiên, 2 vệ sinh tiện dụng, không gian sinh hoạt tối ưu Nội thất: Bàn giao đầy đủ nội thất, có thể khai thác cho thuê ngay Tình trạng: Đang có dòng tiền từ cho thuê ổn định Lợi thế căn hộ: Vị trí trung tâm, kết nối nhanh đến các tuyến đường chính và tiện ích khu vực Thiết kế hợp lý, phù hợp nhu cầu để ở hoặc đầu tư khai thác dòng tiền Giá bán hợp lý chỉ từ nhỉnh 2,4tỷ cơ hội sở hữu căn hộ trung tâm Thái Nguyên với chi phí hợp lý Liên hệ tư vấn và xem căn: 0962464437Em Mạnh)

Xem thêm

Liên hệ:

096 246 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,43 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
29,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
EM

Em Mạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 Ngủ 2 Vệ Sinh 82m2 tòa A1 tại Tecco Thịnh Đán Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.