Bán căn hộ tòa a1 tecco elite city dòng tiền 9,512 triệu/tháng

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Ngay trung tâm thủ phủ công nghiệp Thái Nguyên, tổ hợp căn hộ Tecco Elite City đang thu hút mạnh mẽ cả khách mua ở thực lẫn nhà đầu tư tìm dòng tiền ổn định. TÒA A1 CHÍNH SÁCH HẤP DẪN Đóng 20% ký HĐMB Đóng 50% để nhận nhà ở ngay Giãn tiến độ 15 đợt trong 24 tháng, mỗi đợt chỉ từ 5% GTCH Thanh toán sớm 70% GTCH nhận chiết khấu đến 8,5% Hoặc vay ngân hàng lãi suất 0% trong 12 tháng Cam kết thuê lại căn hộ trong 2 năm, mỗi tháng đạt từ 9,5tr/căn 2PN, 12 triệu/căn 3PN VỊ TRÍ VÀNG CỬA NGÕ TRUNG TÂM THÁI NGUYÊN Bao quanh bởi 17 trường đại học cao đẳng, bệnh viện, cơ quan hành chính Sát bến xe Samsung, kết nối nhanh các KCN lớn chỉ 10 - 20 phút 10 phút tới GO!, Vincom Thái Nguyên Gần cao tốc Hà Nội Thái Nguyên, thuận tiện di chuyển liên vùng = Nguồn khách thuê luôn dồi dào, đặc biệt chuyên gia và kỹ sư. Không gian sống tối ưu Chuẩn Singapore An ninh - Camera 24/7, bảo vệ chuyên nghiệp Cộng đồng cư dân văn minh, nhiều chuyên gia & gia đình trẻ Nội thất phong cách Singapore - phòng khách - phòng ăn thiết kế nối mở Sở hữu 68 tiện ích nội khu: Bể bơi - Gym - Khu vui chơi trẻ em - Quảng trường trung tâm Đảm bảo lợi nhuận đều đặn thu hút nhà đầu tư dài hạn. Liên hệ để nhận báo giá chi tiết & chọn căn đẹp nhất: 0917612020

Xem thêm

Liên hệ:

091 761 ****

Vị trí bản đồ

2,34 tỷ

71 m²
32,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tòa a1 tecco elite city dòng tiền 9,512 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.