Tin đăng đã hết hạn.

Nhận quà cực khủng chưa từng có trong tháng 6/2025 tại Tecco Elite City Thái Nguyên

Ngày đăng: 20/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chương trình chào mừng 15 năm thành lập Đất Xanh Miền Bắc, các khách hàng mua căn hộ từ tháng 6 này, dự kiến đến Sự kiện Tri ân Khách hàng vào trung tuần tháng 8/25: Bốc thăm trúng thưởng xe ô tô VF3 và hàng loạt quà tặng khác tổng giá trị khủng lên tới hơn 400 triệu. - Vừa có tài sản tăng trưởng về giá tương lai. - Đầu tư cho thuê dòng tiền hiệu quả. - Thái Nguyên sản phẩm cùng phân khúc đều đễ vượt 30tr/m2 (Tecco mới đang mức giá 20tr/m2 còn quá nhiều dư địa tăng trưởng tương lại). ----------------------------------------------- Cập nhập quỹ căn hộ đẹp còn lại tại chung cư Tecco Thịnh đán Thái Nguyên. Căn hộ tòa B bàn giao ngay. Căn hộ B - 2209 thiết kế 2 phòng ngủ 72m2 giá khoảng 1 tỷ 646 tr view nội khu. Căn hộ B - 2210 thiết kế 2 phòng ngủ 72m2 giá khoảng 1 tỷ 613 tr view nội khu. Căn hộ B - 1401 thiết kế 2 phòng ngủ 77,8m2 giá khoảng 1 tỷ 9 view thành phố căn góc. Căn hộ tòa C dự kiến bàn giao quý 1 năm 2026. Căn hộ C - 707 thiết kế 3 phòng ngủ 82m2 giá khoảng 1 tỷ 7xx view thành phố căn góc. Anh chị quan tâm căn hộ vui lòng liên hệ qua số điện thoại: 0965569131

Xem thêm

Liên hệ:

096 556 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,61 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
22,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
LH

Lao Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhận quà cực khủng chưa từng có trong tháng 6/2025 tại Tecco Elite City Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.