Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Thái Nguyên, 73m2, 2 phòng ngủ, 1,53 tỷ. Ở sướng, dòng tiền ổn định, 0909467854

Ngày đăng: 06/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa - nhà mới - thiết kế hiện đại theo xu hướng mới - bể bơi bốn mùa - phòng gym tiêu chuẩn 5 sao. + Vị trí đắc địa, giao thông kết nối đồng bộ với cao tốc Hà Nội - Thái Nguyên, chỉ 1 tiếng đi xe đến Hà Nội, kết nối các khu công nghiệp lớn như Yên Bình, Sông Công, Samsung chỉ từ 15p đi xe. + An sinh đỉnh cao, dân trí cao, tiện ích đầy đủ: Gần các trường Đại học lớn như: Đại học Sư Phạm, Đại học công nghệ Giao thông Vận Tải, Đại học Y Dược Thái Nguyên, Vincom plaza, trường mầm non, trường tiểu học,... + Tiện ích nội khu đầy đủ: Bao gồm tầng 1 + 2 làm trung tâm Thương mại, coffee, rạp chiếu phim, bể bơi 4 mùa, phòng Gym, công viên nội khu,... + Dòng tiền đầu tư ổn định, chỉ cần từ 700tr đã sở hữu được căn hộ, được cam kết thuê lại 8.3tr/tháng trong vòng 2 năm kê từ lúc mua căn hộ, cam kết mua lại sau 2 năm nếu khách hàng có nhu cầu bán. + Hỗ trợ lãi suất 0% ân hạn gốc + lãi trong vòng 18 tháng. + Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ: 0909467854 0909467854 Xin cảm ơn quý anh chị đã tin tưởng và lựa chọn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 946 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,53 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
20,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
HX

Huy Đinh Đất Xanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Thái Nguyên, 73m2, 2 phòng ngủ, 1,53 tỷ. Ở sướng, dòng tiền ổn định, 0909467854 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.