Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại TNG Village, giá cực chất 1,8 tỷ, 61,5m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 07/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại TNG Village tọa lạc ở Đường Minh Cầu, Phường Phan Đình Phùng, Thái Nguyên, Thái Nguyên, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích căn hộ: 61,5 m2. - Nội thất đầy đủ, trang bị hiện đại. - Số phòng ngủ: 2PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Giá bán: 1,8 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm xung quanh: - Gần siêu thị Lan Chi, siêu thị Minh Cầu, siêu thị Hoàng Mấm - Thành Đô. - Bệnh viện Quốc tế Thái Nguyên, Bệnh viện Trung ương Thái Nguyên, Bệnh viện Đa khoa An Phú. - Gần hệ thống trường học, chợ trung tâm và phố ẩm thực. Giới thiệu tổng quan dự án: - TNG Village nằm tại vị trí đắc địa, cách sân bay quốc tế Nội Bài 50km, biên giới Trung Quốc 200km, cảng Hải Phòng 200km, gần ngã tư Minh Cầu - Phan Đình Phùng 150m. - Được đầu tư bởi Công ty Cổ phần Đầu tư và Thương mại TNG. - Dự án có nhiều tiện ích như Skybar, khu vực lò sưởi ngoài trời, Sky garden, phòng tập Gym, an ninh 24/7, khu cafe, khu vui chơi, siêu thị, hầm đậu xe, phòng cộng đồng, sân thể thao đa năng, vườn rau và vườn cây ăn quả trên tầng mái. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ My Nguyễn qua số điện thoại 0988356346

Xem thêm

Liên hệ:

098 835 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

2 PN, 2 WC
61.5 m²
29,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
TNG Village, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
MN

My Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại TNG Village, giá cực chất 1,8 tỷ, 61,5m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.