Cần bán nhanh duplex udic westlake - full nội thất đẹp - sẵn sổ giao dịch nhanh - giá nhỉnh 17 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền bán nhanh căn Duplex rất đẹp tòa nhà Udic Westlake - Mặt đường Võ Chí Công ( Đối diện Lotte ) - Diện tích 188m2 ( Sẵn sổ giao dịch nhanh ) - Thiết kế gồm 3 phòng ngủ + 1 đa năng - Toàn bộ các căn đều thoáng sáng cực đẹp - Chủ nhà cẩn thận làm nội thất rất đẹp và sang - View toàn cảnh công viên 65ha Ciputra + Sông Hồng - Giá bán 17,x tỷ bao phí sang tên ( Còn thương lượng ) - Chỗ để ô tô 2-4 cái tùy gia đình Liên hệ : 0971681819 Em Bình An

Xem thêm

Liên hệ:

097 168 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

188 m²
90,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Udic Westlake, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
B

Bình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh duplex udic westlake - full nội thất đẹp - sẵn sổ giao dịch nhanh - giá nhỉnh 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.