Căn 3PN, 138tr/m2, The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, view Ciputra, Lotte Mall

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m2 view Ciputra, Lotte Mall. Diện tích: 116,9m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ. View trực diện Ciputra và Lotte Mall. Giá niêm yết: 18,820 tỷ. Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m². Phương án giá tốt nhất. Chiết khấu 8%. Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ. Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m². Chiết khấu 14%. Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ. Đơn giá sau CK: Chỉ 138,5 triệu/m². Chính sách thanh toán siêu giãn. Chỉ thanh toán 20% đến khi ký HĐMB. Từ đợt 3 đến đợt 12, mỗi 2 tháng chỉ đóng 3%. Tổng thanh toán chỉ 50% đến khi nhận nhà. 45% thanh toán khi bàn giao căn hộ. 5% thanh toán khi nhận sổ hồng. Đây là căn 3PN có mức giá cạnh tranh nhất hiện tại, phù hợp khách mua ở, đầu tư tích sản và khai thác cho thuê cao cấp. Liên hệ Phòng Kinh doanh chủ đầu tư: 0942258428

Xem thêm

Liên hệ:

094 225 ****

Vị trí bản đồ

16,19 tỷ

3 PN, 2 WC
116.9 m²
138,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Reflection West Lake Hà Nội, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0942258428

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN, 138tr/m2, The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, view Ciputra, Lotte Mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.