Tin đăng đã hết hạn.

29.9 tỷ - bán căn hộ Sky Villas - 332m2, 5 ngủ - hướng Đông Nam Five Star West Lake

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ Sky Villas rộng 332m², tọa lạc tại Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội.
- Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới.
- Các tiện ích đi kèm: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Pháp lý: Đang chờ sổ.

Địa điểm xung quanh:
- Gần bệnh viện TCI Hospital, bệnh viện quân y 354, Bệnh viện phổi trung ương.
- Siêu thị Winmart + , siêu thị Teekiu Mart.
- Trường THCS Ba Đình, trường THPT Chu Văn An, Aptech Computer Education.

Xem thêm

Liên hệ:

096 966 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

5 PN, 4 WC
332 m²
90,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Five Star West Lake, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TA

Tran Quang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 29.9 tỷ - bán căn hộ Sky Villas - 332m2, 5 ngủ - hướng Đông Nam Five Star West Lake - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.