Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2PN 93m2 view TTTM Lotte toà Heritage, full đồ liền tường. Giá 14tỷ. LH 0979220466

Ngày đăng: 24/02/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2PN + toà Heritage West Lake - CĐT Capital Land.
Toạ lạc tại vị trí 677 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội.
- Diện tích: 93m2.
- Ban công: Hướng Bắc view TTTM Lotte.
- Thiết kế 2PN và 1 phòng đa năng.
- Vị trí đắc đị Quận Tây Hồ, kết nối vs nhiều tuyến đường huyết mạch.
- Giá bán: 14 tỷ.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0979220466 - Mr Trung.
-----------------------------------------------------------------------
Quỹ căn hộ cho thuê và chuyển nhượng đa dạng tại Heritage West Lake.
Từ Studio, 1PN, 2PN, 3PN, 4PN, Duplex.
Mr Quang Trung - 0979220466 (Call/ Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****

Vị trí bản đồ

14 tỷ

2 PN, 2 WC
93 m²
150,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Heritage West Lake, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Quang Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2PN 93m2 view TTTM Lotte toà Heritage, full đồ liền tường. Giá 14tỷ. LH 0979220466 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.