Bán CC Carillon 7, Tân Phú, TP. HCM, giá cực chất 3,85 tỷ, 64m2, 2PN, 1WC

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Carillon 7, đường Lương Minh Nguyệt, phường Phú Thạnh, TP.HCM - Tân Phú, TP.HCM cũ với thiết kế thông minh, diện tích 64m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. - Giá bán: 3,85 tỷ VND. - Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường... - Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng. - Pháp lý đầy đủ. Giới thiệu thêm về dự án - Dự án Carillon 7 do Công ty CP Địa ốc Sài Gòn Thương Tín (TTC LAND) đầu tư. - Thiết kế 1 block 27 tầng với 625 căn hộ, tối ưu ánh sáng và gió. - Tiện ích nội khu: sảnh lễ tân, siêu thị mini, hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, sân tập thể thao, công viên nội khu, bảo vệ 24/7. - Ngoại khu: gần chợ, trường học, bệnh viện, trung tâm văn hóa giải trí. - Cách trường mẫu giáo Hương Sen 1km. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh 0,5km. - Cách công viên Phú Lâm 1,5km. - Cách bệnh viện thẩm mỹ JT Angel 2km. Liên hệ để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Minh Vương 0825256142

Xem thêm

Liên hệ:

082 525 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 1 WC
64 m²
60,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Carillon 7, Đ. Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
AV

A Vương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC Carillon 7, Tân Phú, TP. HCM, giá cực chất 3,85 tỷ, 64m2, 2PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.