Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt! căn hộ Celadon Tân Phú tháp mới, nhận nhà ngay 86.6m2, 2PN2WC rộng rãi view hồ bơi cực đẹp

Ngày đăng: 12/11/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cần tiền bán căn hộ Celadon Tân Phú như sau:
- Diện tích 86.6m².
- Giá bán 5 tỷ 3.
- Tháp mới C4, tầng thấp.
- View hồ bơi cực đẹp.
- Loại 2 Phòng ngủ 2 toilet lớn, rộng rãi, liên hệ tư vấn 0938 364 634.
-----
Căn hộ chỉ cao khoảng 13 tầng do chủ đầu tư Malaysia Gamuda Land phát triển.
- Xung quanh đầy đủ tiện ích về thương mại dịch vụ, y tế, giáo dục...
- Tiện ích nội khu đầy đủ từ hồ bơi, biển nhân tạo, phòng gym, spa, thư viện, phòng rượu và cigar cao cấp!
- Quý khách nhắn em mua và bàn giao ngay và chiết khấu hẳn 17%.
----
Các căn hộ hiện nay em đang bán tại Tân Phú, dự án Carrilon 7, căn hộ Lotus Garden và các căn hộ cao cấp khác.
Xem thêm

Liên hệ:

093 836 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
86.6 m²
61,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
4
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Văn Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt! căn hộ Celadon Tân Phú tháp mới, nhận nhà ngay 86.6m2, 2PN2WC rộng rãi view hồ bơi cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.