Căn 2pn view hồ bơi & sông hàn the legend danang l.0510 71,4m² htls 0% trong 24 tháng chỉ 6,74 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ VIEW HỒ BƠI & SÔNG HÀN THE LEGEND DANANG Mã căn: L.0510 Loại hình: 2 phòng ngủ Diện tích: 71,4m² Hướng: Tây View: Hồ bơi nội khu & Sông Hàn Sở hữu căn hộ cao cấp ngay trung tâm quận Sơn Trà vị trí vàng kết nối biển Mỹ Khê, cầu Rồng và trung tâm thành phố Đà Nẵng. ƯU ĐIỂM NỔI BẬT View hồ bơi chuẩn resort kết hợp tầm nhìn sông Hàn thoáng đẹp Thiết kế 2PN tối ưu công năng, không gian khách bếp mở hiện đại Ban công rộng theo tiêu chuẩn khách sạn nghỉ dưỡng cao cấp Khoảng cách giữa 2 tòa lên đến 38m, đảm bảo riêng tư và thông thoáng Cộng đồng cư dân văn minh, chuẩn sống thượng lưu giữa lòng thành phố biển GIÁ BÁN & CHÍNH SÁCH Giá niêm yết: 8,16 tỷ Giá thanh toán chuẩn: 7,34 tỷ Giá hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng: 7,49 tỷ Thanh toán nhanh 95% nhận chiết khấu 10% chỉ còn: 6,74 tỷ HỖ TRỢ TÀI CHÍNH HẤP DẪN Hỗ trợ lãi suất 0% đến 24 tháng Ân hạn nợ gốc lên đến 36 tháng Chiết khấu thanh toán lên đến 10% Miễn phí quản lý 24 tháng HỆ TIỆN ÍCH 5 SAO Hồ bơi vô cực Sky Bar tầng cao Gym & Yoga hiện đại Vườn cảnh quan, khu thư giãn Trung tâm thương mại Khu vui chơi trẻ em & sinh hoạt cộng đồng The Legend Danang Tâm điểm giao lộ Võ Văn Kiệt Ngô Quyền, chỉ vài phút đến biển Mỹ Khê và cầu Rồng. Liên hệ ngay 0961427556 Xuân Tam để nhận bảng giá mới nhất, chính sách ưu đãi và chọn căn đẹp tầng đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 142 ****

Vị trí bản đồ

6,74 tỷ

71.4 m²
94,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Xuân Tam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 2pn view hồ bơi & sông hàn the legend danang l.0510 71,4m² htls 0% trong 24 tháng chỉ 6,74 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.