Căn góc 2PN view trực diện biển Mỹ Khê Da Nang Times Square CT3-1703 tầng đẹp view biển vĩnh viễn

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn góc 2PN view trực diện biển Mỹ Khê Da Nang Times Square. Mã căn: CT3-1703 | Tầng đẹp | View biển vĩnh viễn. Sở hữu ngay căn hộ góc hiếm có tại tổ hợp căn hộ biển đẳng cấp Da Nang Times Square, tọa lạc trên tuyến đường Võ Nguyên Giáp đối diện bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh. Thông tin căn hộ. Loại căn: 2 phòng ngủ căn góc. Diện tích: 91,67m². Vị trí: CT3-1703. Ban công rộng, view trực diện biển Mỹ Khê, ngắm bình minh mỗi ngày. Thiết kế tối ưu công năng, tất cả phòng đều đón gió và ánh sáng tự nhiên. Giá bán. Giá thanh toán nhanh: 33,335 tỷ. Giá hỗ trợ vay & thanh toán theo tiến độ: 35,221 tỷ. Chính sách ưu đãi hấp dẫn. Chiết khấu thanh toán sớm lên đến 6%. Hỗ trợ vay ngân hàng đến 80% giá trị căn hộ. Ân hạn gốc và lãi 12 tháng. Miễn phí quản lý vận hành 24 tháng. Vị trí vàng. * Mặt tiền biển Võ Nguyên Giáp. * Chỉ vài bước chân đến bãi tắm Mỹ Khê. * Kết nối nhanh trung tâm thành phố, sân bay quốc tế Đà Nẵng và bán đảo Sơn Trà. * Tiềm năng khai thác lưu trú, nghỉ dưỡng và tăng giá vượt trội. Căn góc 2PN view trực diện biển là dòng sản phẩm được săn đón nhất tại Times Square nhờ tầm nhìn không bị che chắn, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác cho thuê. Liên hệ ngay 0961427556 Xuân Tam để nhận bảng giá chi tiết, chính sách mới nhất và video thực tế căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 142 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

33,34 tỷ

2 PN, 2 WC
91.67 m²
363,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Xuân Tam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2PN view trực diện biển Mỹ Khê Da Nang Times Square CT3-1703 tầng đẹp view biển vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.