Bán nhanh căn 1PN+ giá rẻ tầng cao view Sơn Trà - Diện tích 60m2 - Giá 4,4 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sun Symphony Residence, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng (Quận Sơn Trà, Đà Nẵng cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 60m2, căn hộ này bao gồm 2PN và 1WC. - Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: Đông Bắc mang lại phong thủy tốt. - Không nội thất, thích hợp cho việc thiết kế theo ý thích cá nhân. - Giá bán: 4,4 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư hấp dẫn. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Quảng Nam, Thiện Nhân Hospital, Bệnh viện Đà Nẵng. - Công viên Như Nguyệt và Công viên Đầm Rong II gần đó. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, WinMart + , Siêu Thị Danavi Mart. - Trường Mầm Non Nhật Minh, Trường Mầm Non Sao Khuê. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0962345393 hoặc liên hệ với Mr Tấn Chung.

Xem thêm

Liên hệ:

096 234 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
73,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0962345393

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 1PN+ giá rẻ tầng cao view Sơn Trà - Diện tích 60m2 - Giá 4,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.