Tin đăng đã hết hạn.

Sống giữa trung tâm du lịch biển Mỹ Khê với căn hộ studio Sun Costa chính sách cực kỳ ưu đãi

Ngày đăng: 01/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một căn hộ cao cấp để an cư hoặc đầu tư cho thuê tại trung tâm du lịch Đà Nẵng? Sun Costa Residence chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn đặc biệt với dòng sản phẩm studio 34m², tầng trung, giá chỉ từ 2,86 tỷ đồng. Tọa lạc tại nút giao Hồ Nghinh Vương Thừa Vũ, chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 200m, Sun Costa Residence sở hữu vị trí không thể đắt giá hơn. Bao quanh là các khu phố Tây sầm uất như An Thượng, Hàn Đường Đình Nghệ, nơi tập trung hàng ngàn khách nước ngoài lưu trú dài ngày mở ra cơ hội khai thác cho thuê vượt trội cho chủ sở hữu. Căn Studio A - CH. 03A, diện tích 34,4m², tầng trung, view sông Hàn và trung tâm thành phố một tầm nhìn không phải dự án nào cũng có được. Căn hộ được thiết kế hiện đại, thông thoáng, ban công rộng, nội thất liền tường, phù hợp cho người độc thân, chuyên gia nước ngoài hoặc nhà đầu tư khai thác homestay, cho thuê Airbnb. Tiện ích nội khu được tích hợp đẳng cấp chuẩn nghỉ dưỡng: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym spa, sky garden, khu vui chơi trẻ em, khu nhà hàng café, shophouse thương mại. Cư dân có thể tận hưởng mọi tiện nghi ngay trong khuôn viên mà không cần di chuyển xa. Chính sách bán hàng hấp dẫn: Đặt cọc chỉ 50 triệu đồng. Hỗ trợ vay 0% lãi suất trong 30 tháng. Chiết khấu đến 10% nếu thanh toán sớm. Tặng 1 năm phí quản lý. Ưu đãi 12% cho khách hàng thân thiết & đã từng sở hữu sản phẩm Sun Group. Đặc biệt, căn hộ A - CH. 03A hiện chỉ có số lượng giới hạn hãy nhanh tay liên hệ để giữ chỗ và chọn căn tầng đẹp ngay hôm nay. Hotline tư vấn: 0905444249Mr. Tân). Website: https://www.suncosta.com.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

1 PN, 1 WC
34.4 m²
85,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Văn Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sống giữa trung tâm du lịch biển Mỹ Khê với căn hộ studio Sun Costa chính sách cực kỳ ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.