Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn 2 ngủ Sun Ponte mua trực tiếp CĐT chiết khấu 10,5%, cho thuê 20 - 30tr/tháng

Ngày đăng: 08/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Sun Ponte là dự án căn hộ có vị trí đẹp nhất, được coi là trung tâm của trung tâm TP ĐN bên cạnh cây cầu Rồng biểu tượng.
Ở nơi đây, quý AC có thể ngắm được dòng sông Hàn thơ mộng, dạo bộ ven sông trên tuyến đường đi bộ hay có thể ngắm cầu Rồng phun lửa vào mỗi dịp cuối tuần.
- Bao gồm: 2 toà tháp đôi căn hộ cao cấp The Ponte kết nối với nhau bằng cây cầu trên cao cùng 16 căn shophouse - Villa view trực diện sông Hàn.
- Sở hữu lâu dài.
- Bàn giao tháng 12/2025.
----------------
Thông tin chi tiết:
Mã căn: T103A11.
Loại căn: 2PN.
Diện tích: 70,8m2.
- Thanh toán nhanh 95% chiết khấu 10.5%.
- Thanh toán tiến độ chiết khấu 6%.
- Vay: Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 70%, ưu đãi 0% lãi suất và ân hạn gốc tối đa 30 tháng (miễn phí trả nợ trước hạn trong thời gian hỗ trợ lãi suất.
- Thích hợp cho hộ gia đình ở, nghỉ dưỡng hoặc cho thuê giá cao.
- Quà tặng:
+ Miễn 3 năm phí quản lí vận hành.
+ Tặng 0.5% giá trị căn hộ vào thẻ ngân hàng NCB.
+ Hỗ trợ tái đầu tư miễn phí.
+ Chiết khấu 1 - 1,5% nếu khách hàng cũ Sungroup.
Cho thuê 20 - 30 triệu/tháng, nguồn khách hàng ổn định và sinh lời cao.

Liên hệ em 0352233960 Như Ý để biết thêm thông tin chi tiết cũng như được hỗ trợ tư vấn tận tâm, tận tình nhất. Em cảm ơn Quý Anh Chị đã dành thời gian đọc hết tin đăng của em ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

035 223 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
70.8 m²
74,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ÝN

Ý Phạm Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn 2 ngủ Sun Ponte mua trực tiếp CĐT chiết khấu 10,5%, cho thuê 20 - 30tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.