Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Ecolife Riverside tại Điện Biên Phủ, 1,55 tỷ, 64m2, giá ưu đãi chỉ với

Ngày đăng: 07/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Ecolife Riverside nằm ở Điện Biên Phủ, Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định, là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Diện tích 64m2, thiết kế hợp lý với 2PN và 2WC. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. + Không gian sống phong thủy tốt, mang lại sự bình an cho gia đình. + Địa điểm thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích xung quanh. Khu vực gần bệnh viện mắt Sài Gòn Quy Nhơn và các dịch vụ khác, mang lại sự thuận lợi cho cư dân. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ phương trúc qua số điện thoại 0585779482

Xem thêm

Liên hệ:

058 577 ****

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
24,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EcoLife Riverside, Đ. Điện Biên Phủ, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
PT

Phương Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Ecolife Riverside tại Điện Biên Phủ, 1,55 tỷ, 64m2, giá ưu đãi chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.