Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ: quỹ căn độc quyền căn hộ thịnh phát tower 1,31 tỷ - 1,46 tỷ (dt 57m²-63m²) view biển

Ngày đăng: 19/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng giá rẻ nhất Căn hộ THỊNH PHÁT TOWER
- Vị trí: 338 Nguyễn Thái Học, P.Quang Trung, TP Quy Nhơn.
- Căn 57m² - 61 m²- 2 phòng, 2 WC- view THÀNH PHỐ đẹp.
Giá: 1,31 tỷ - 1,36 tỷ
- Căn 58m² - 63 m²- 2 phòng ,2 WC- view BIỂN, hướng Đông Nam, mát mẻ
Giá: 1,42 tỷ - 1,46 tỷ

ĐẶC BIỆT:
2 căn PENTHOUSE sân vườn 122m2
- PENTHOUSE: 122m2 , Sân Vườn: 40m2
Giá: 2,66 tỷ - 2,75 tỷ

Sổ hồng chính chủ, sở hữu lâu dài.
Công chứng sang tên trong ngày, nhận nhà ở ngay được
Ngân hàng BIDV, VCB hỗ trợ vay 70% GTCH, Lãi suất chỉ 5% - 6%

- Tiện ích nổi bật:
- Vị trí căn hộ trung tâm nhất Quy Nhơn
- Cách Trường Đại học Quy Nhơn 8
- Gần trường Cấp 1 , cấp 2 1km
- Cách BIỂN 1km2

Tên dự án: Thịnh Phát Tower.
Vị trí dự án: 338 Nguyễn Thái Học, Phường Quang Trung, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định.
Hình thức sở hữu: Sổ hồng lâu dài.
Liên hệ trực tiếp 0901069898 hỗ trợ

Xem thêm

Liên hệ:

090 106 ****

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

58 m²
24,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thịnh Phát Tower, Đ. Nguyễn Thái Học, P. Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
AT

Alan Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ: quỹ căn độc quyền căn hộ thịnh phát tower 1,31 tỷ - 1,46 tỷ (dt 57m²-63m²) view biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.