Full Nt 80m2 Topaz Elite : 2pn lớn Chủ Gấp Bán 4,15 tỷ bao sang tên ( xem nhà alo Cường 0964267826

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin Chi tiết căn hộ Cần Bán Gấp : Giá Tốt thị trường - Căn 80m2 lớn 2pn 2wc Tòa P2 Topaz Elite : Full Nt - nhà đang cho thuê Giá 4,15 tỷ bao sang tên - xem nhà alo Cường 0964267826 Hỗ trợ vay bank VCB - giải ngân trực tiếp chủ nhà Tiện ích thụ hưởng: Mặt tiền đường Lớn giao thoa dễ di chuyển , dự án sở hữu Trung Tâm Thương Mại lớn Aeon MAll tiện lợi .

Xem thêm

Liên hệ:

096 426 ****

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
52,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
PT

PKD Topaz

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Full Nt 80m2 Topaz Elite : 2pn lớn Chủ Gấp Bán 4,15 tỷ bao sang tên ( xem nhà alo Cường 0964267826 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.