Bán căn hộ chung cư Q7 Sài Gòn RiverSide quận 7, 54m2 full nội thất chỉ 3.21 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Q7 Sài Gòn RiverSide quận 7, 54m2 full nội thất chỉ 3.21 tỷ. - Tiện ích: Hồ bơi tràn bờ, BbQ, gym, công viên... - Căn hộ còn rất mới. - Tiện ích thì tuyệt cả vời. - Xem nhà lh em Cường nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

090 558 ****

Vị trí bản đồ

3,21 tỷ

1 PN, 1 WC
54 m²
59,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐB

Đăng Tin BĐS

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Q7 Sài Gòn RiverSide quận 7, 54m2 full nội thất chỉ 3.21 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.