Bán Penhouse sky3 phú mỹ hưng q7 giá tốt

Ngày đăng: 23/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN PENTHOUSE SKY GARDEN 3 PHÚ MỸ HƯNG QUẬN 7 Penthouse diện tích lớn không gian sống thoải mái DT: 230m Thiết kế: 5PN 3WC 2 sân rộng thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên Nhà mới, full nội thất đẹp vào ở ngay Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, gym, công viên, an ninh 24/7 Gần SC VivoCity, Crescent Mall, trường quốc tế, nhà hàng, siêu thị Vị trí thuận tiện di chuyển sang trung tâm và các quận lân cận Giá bán: 22 tỉ Liên hệ: 0937266966 Hỗ trợ tư vấn & xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

093 726 ****

Vị trí bản đồ

22 tỷ

5 PN
238 m²
92,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937266966

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Penhouse sky3 phú mỹ hưng q7 giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.