Bán căn hộ Scenic Valley 2 Phú Mỹ Hưng Quận 7 3PN - 99m² - có sổ hồng giá 9,2 tỷ sẵn HDT

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

"Bán căn hộ Scenic Valley 2 Phú Mỹ Hưng Quận 7, diện tích 99m², thiết kế 3 phòng ngủ - 2WC, có ban công, phòng khách hướng Crescent Mall. Căn hộ đang có hợp đồng thuê 26 triệu/tháng, phù hợp với khách đầu tư có dòng tiền sẵn. Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch an tâm. Giá bán: 9,2 tỷ. Dự án tọa lạc tại góc ngã tư Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Lương Bằng Phú Mỹ Hưng Quận 7, môi trường sống cao cấp, tiện ích đồng bộ, tiềm năng gia tăng giá trị bền vững theo thời gian. Kiều Yến Thư - Nhà môi giới BĐS uy tín Phú Mỹ Hưng: 0947800033 em toản.

Xem thêm

Liên hệ:

094 780 ****

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
92,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Scenic Valley, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Toản

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Scenic Valley 2 Phú Mỹ Hưng Quận 7 3PN - 99m² - có sổ hồng giá 9,2 tỷ sẵn HDT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.