Chủ hạ 1 tỷ cần bán gấp căn Sky Garden 3 Quận 7 - DT 70m2 - giá 2 tỷ23 (full - có SHR) tầng thoáng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sky Garden 3, đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ được thiết kế hiện đại với nhiều tiện ích nổi bật: + Diện tích 70m2, 2PN, 2WC. + Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. + Khu vực an ninh, thoáng mát. Gần các tiện ích: + Gần trường học, bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức. + Gần chợ/siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart, Youth Market. + Có công viên Saigon Wonderland gần kề. - Số điện thoại 0765633590 và tên KIM NGÂN.

Xem thêm

Liên hệ:

076 563 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,23 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
31,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KN

KIM NGÂN

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ hạ 1 tỷ cần bán gấp căn Sky Garden 3 Quận 7 - DT 70m2 - giá 2 tỷ23 (full - có SHR) tầng thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.