Cần sang nhượng ch officetell q7 boulevard (40m2) full nội thất. giá chỉ 2.150 tỷ.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN SANG NHƯỢNG CH OFFICETELL Q7 BOULEVARD (Số 600 Nguyễn Lương Bằng,phường Tân Mỹ, HCM). - Diện tích: 40m2 thiết kế lô văn phòng 1Wc. - Giá Bán chỉ 2.150 Tỷ. View thoáng mát, Công chứng nhận nhà ở ngay. - Pháp lí: HDMB Liên hệ: 0904469091( Diễm Phương) Xem nhà ngay

Xem thêm

Liên hệ:

090 446 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
53,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Q7 Boulevard, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng ch officetell q7 boulevard (40m2) full nội thất. giá chỉ 2.150 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.